Kwa maandishi

Utunzaji wa habari ya kibinafsi

Tovuti hii (ambayo baadaye inaitwa "wavuti hii") hutumia teknolojia kama vile kuki na vitambulisho kwa madhumuni ya kuboresha utumiaji wa wavuti hii na wateja, matangazo kulingana na historia ya ufikiaji, kufahamu hali ya utumiaji wa wavuti hii, nk. . Kwa kubonyeza kitufe cha "Kukubaliana" au tovuti hii, unakubali utumiaji wa kuki kwa madhumuni hapo juu na kushiriki data yako na washirika wetu na makandarasi.Kuhusu utunzaji wa habari ya kibinafsiSera ya Faragha ya Chama cha Kukuza Utamaduni KataTafadhali rejelea.

nakubali

Karatasi ya mahusiano ya umma / habari

Karatasi ya Habari ya Sanaa ya Utamaduni ya Kata ya Ota "ART bee HIVE" juzuu ya 5 + nyuki!

Sura ya ART BEE HIVE
Iliyotolewa 2021/1/5

juzuu ya 5 suala la msimu wa baridiPDF

Karatasi ya Habari ya Sanaa ya Utamaduni ya Kata ya Ota "ART nyuki HIVE" ni karatasi ya habari ya kila robo ambayo ina habari juu ya utamaduni na sanaa za mitaa, iliyochapishwa hivi karibuni na Chama cha Kukuza Utamaduni cha Kata ya Ota kutoka anguko la 2019.
"BEE HIVE" maana yake ni mzinga wa nyuki.
Tutakusanya habari ya kisanii na kuipeleka kwa kila mtu pamoja na waandishi wa wadi 6 "Mitsubachi Corps" ambao walikusanyika kwa kuajiri wazi!
Katika "+ nyuki!", Tutachapisha habari ambayo haikuweza kutambulishwa kwenye karatasi.

Mtu wa sanaa + nyuki!

Inafurahisha kuunda vitu na watu
Wakati bidhaa nzuri inafanywa, kuna furaha isiyoweza kubadilishwa
"Mzalishaji wa TOKYO OTA OPERA PROJECT / Mzalishaji wa piano Takashi Yoshida"

Opera ni "sanaa kamili" iliyoundwa na wataalamu kutoka kila aina ya muziki, fasihi, na sanaa."TOKYO OTA OPERA PROJECT" ilianzishwa mnamo 2019 ili watu wengi iwezekanavyo wafurahie opera kama hiyo.Tulihojiana na Bwana Takashi Yoshida, "mtoto wa Ota" wa kweli ambaye ndiye mtayarishaji na mfanyakazi mwenzangu (mkufunzi wa mwimbaji).

Kuhusu "MRADI WA TOKYO OTA OPERA"

Picha ya mwendeshaji "Die Fledermaus" aliigiza kwenye Ukumbi Mkubwa wa Ota Citizen's Plaza
Opera "Die Fledermaus" ilichezwa katika Ukumbi Mkubwa wa Ota Citizen's Plaza

Nilisikia kwamba Bwana Yoshida alizaliwa katika Kata ya Ota na kukulia katika Kata ya Ota.Ni nini kilikufanya uanze mradi huu kwanza?

"Ilitokea kwamba karibu miaka 15 iliyopita, nilikodisha ukumbi mdogo huko Ota Ward Hall Aplico na kuandaa operetta" Malkia wa Charles Dash "katika mradi huru. Kulikuwa na watu ambao waliiangalia na kuniunga mkono. Baada ya hapo, katika hiyo hiyo ukumbi mdogo, nilianzisha matamasha kadhaa na mwimbaji wa opera anayeitwa "A la Carte".Inapendeza kuweza kusikiliza sauti za uimbaji na mbinu za waimbaji wa kiwango cha juu wa opera katika nafasi ya karibu inayoitwa ukumbi mdogo, na hii imeendelea kwa miaka 10.Wakati nilikuwa nikifikiria mradi mwingine kwa sababu ilikuwa mapumziko, niliulizwa kuzungumza na hii "TOKYO OTA OPERA PROJECT". "

Nilisikia kuwa huo ni mpango wa kuajiri washiriki wa kwaya haswa kutoka kwa wakaazi wa wadi na kuunda opera na mpango wa miaka mitatu.

"Kuna kwaya zaidi ya 100 katika Wadi ya Ota, na kwaya ni maarufu sana. Tunataka wakaazi wa kata hiyo washiriki kama kwaya ili waweze kujisikia karibu na opera, kwa hivyo washiriki wa chorus wamezuiwa umri. Kama matokeo, washiriki walianzia miaka 17 hadi 85 na kila mtu ana shauku sana.Mwaka wa kwanza, onyesho la opera ya Johann Strauss "Komori" ilifanywa na mwimbaji mtaalamu wa opera. Utumbuizaji ulifanywa kwa kuongozana na piano na watu. ni tofauti katika uzoefu wa jukwaa kati ya washiriki wa kwaya, lakini kwa kufuata wale ambao hawana uzoefu mzuri, unaweza kuunda hatua kwa hisia ya umoja. Nadhani. "

Walakini, mwaka huu, tamasha la gala lililopangwa na uandamanaji wa orchestral lilifutwa ili kuzuia kuenea kwa maambukizo mapya ya coronavirus.

"Samahani sana, lakini ili kudumisha uhusiano na washiriki wa kwaya, ninafanya hotuba mkondoni kwa kutumia Zoom. Maneno ya kazi ambayo nilikuwa nikipanga kuimba kwenye onyesho, haswa kwa Kiitaliano, Kifaransa na Wajerumani Walimu waliobobea wanaalikwa kutoa mihadhara juu ya diction (vocalism) na jinsi ya kutumia mwili. Baadhi ya washiriki walichanganyikiwa mwanzoni, lakini sasa zaidi ya nusu yao ni. Je! Unashiriki mkondoni. Faida ya mkondoni ni kwamba wewe inaweza kutumia wakati wako vyema, kwa hivyo katika siku zijazo ningependa kufikiria juu ya njia ya mazoezi ambayo inachanganya ana kwa ana na mkondoni. "

Tafadhali tuambie mipango yako ya mwaka wa tatu mwaka ujao.

"Tunapanga kufanya tamasha na wimbo wa orchestral ambao haukutimia mwaka huu. Tunaanza mazoezi ya kwaya pole pole, lakini tunakuuliza ukae katika vipindi katika ukumbi mkubwa wa Aplico na utumie kinyago kilichowekwa kwa muziki wa sauti kuzuia maambukizi yameendelea. "

Kazi inayoitwa Collepetiteur

Picha ya Takashi Yoshida
Bwana Yoshida akielekea kwenye piano © KAZNIKI

Répétiteur ni mpiga piano ambaye hucheza wakati wa mazoezi ya opera, na pia hufundisha kuimba kwa waimbaji.Walakini, ni, kwa kusema, "nyuma ya pazia" ambayo haionekani mbele ya wateja.Ni nini kilikufanya uwe na lengo la Répétiteur?

"Nilipokuwa katika shule ya upili ya junior, nilicheza piano kwenye shindano la kwaya, na nikapenda sana kwa kuandamana na kuimba. Mwalimu wa muziki ambaye alinifundisha wakati huo alikuwa kutoka kikao cha pili, akasema," Ukiwa mwanafunzi mpiga piano anayeambatana na kikao cha pili katika siku zijazo. Ni sawa. "Hiyo ilikuwa mara yangu ya kwanza kufahamu taaluma ya "mpiga piano aliyeambatana".Baada ya hapo, nilipokuwa katika mwaka wa pili wa shule ya upili, nilishiriki katika onyesho la operetta katika Wadi ya Shinagawa kama mshiriki wa kwaya, na kwa mara ya kwanza maishani mwangu niliwasiliana na kazi ya Colle Petitur.Nakumbuka nilishtuka nilipomuona sio tu anapiga piano, lakini pia akitoa maoni yake kwa mwimbaji na wakati mwingine kondakta. "

Walakini, chuo kikuu kinaendelea kwa idara ya muziki wa sauti ya Chuo cha Muziki cha Kunitachi.

"Wakati huo, nilikuwa bado najiuliza ikiwa niwe msanii wa sauti au mfanyakazi mwenzangu. Tangu nilipokuwa shuleni, kama kwaya kwa muhula wa pili, niliweza kupata uzoefu wa opera hiyo wakati nilikuwa nimesimama kwenye jukwaa. Wakati huu, wakati mpiga kinanda wa kuandamana ghafla alishindwa kuja, wafanyikazi ambao walijua kwamba ningeweza kucheza piano ghafla waliniuliza nicheze kama mbadala, na pole pole nikaanza kufanya kazi kwa Korepetitur. Ninaanza. "

Uzoefu wa kuwa kwenye jukwaa kama mwimbaji umesaidia sana kushiriki katika sanaa ya opera, ambayo hufanywa na watu kutoka nafasi anuwai.Unafikiria ni nini rufaa ya kazi yako kama Répétiteur?

"Zaidi ya kitu kingine chochote, ni raha kuunda kitu pamoja na watu. Tunapokubaliana, tunajaribu kuunda kitu, lakini tunapokuwa na nzuri, tunafanya kila kitu. Kuna furaha isiyoweza kubadilishwa. Ni kweli kwamba Répétiteur yuko "nyuma ya pazia", ​​lakini ni kwa sababu hapo awali ilikuwa "mbele" kama kwaya kwamba tunaweza kuelewa umuhimu na umuhimu wa "nyuma ya pazia". Ninajivunia kufanya kazi nzuri. "

Historia ya kuzaliwa kwa "Yoshida P"

Picha ya Takashi Yoshida
© KAZNIKI

Na sasa, anazalisha sio tu Mtangazaji lakini pia opera.

"Wakati nilikuwa nikifanya kazi" A La Carte "kwenye Jumba Ndogo la Aplico, waimbaji waliotokea waliniita" Yoshida P "(anacheka). Nadhani P alikuwa na maana ya mpiga piano na mtayarishaji, lakini baada ya hapo, ikiwa unataka kufanya kazi kama mtayarishaji, nadhani ni bora kujiita hivyo, na kwa maana, "mtayarishaji" na hisia za kujisukuma mwenyewe. Niliongeza kichwa.Huko Japani, huenda usiwe na maoni mazuri ya "waraji-miguu-miwili", lakini ukiangalia nje ya nchi, kuna watu wengi ambao wana kazi nyingi katika ulimwengu wa muziki.Nataka kuendelea kuvaa "waraji" sahihi kwa sababu nitaifanya. "

Biashara ya wazalishaji pia ni kazi inayounganisha watu.

"Wakati nilikuwa naingiliana na waimbaji wengi kama mfanyakazi mwenzangu, nilikuwa najiuliza ni aina gani ya mambo ambayo yangezaliwa ikiwa ningekuwa na mtu huyu na mwigizaji huyu, na kazi ya mtayarishaji ambaye anaiweka sura hiyo pia ni kubwa sana. Inafurahisha Kwa kweli, haijalishi nilikuwa nahusika vipi kwenye hatua, ilikuwa ngumu mwanzoni kwa sababu kulikuwa na mambo mengi ambayo sikuelewa, lakini mkurugenzi Misa Takagishi alinishauri kwamba niseme kwamba sielewi nini Sielewi Tangu wakati huo, hisia zangu zimekuwa rahisi sana.Jukwaa ni mkusanyiko wa wataalamu anuwai, kwa hivyo ni muhimu ni kiasi gani wanaweza kusaidia.Ili kufanya hivyo, unahitaji kuwa na msingi thabiti kwako mwenyewe ili uweze kuwa mtu anayeaminika. "

Nilipomuuliza, nilipata maoni kwamba Bwana Yoshida aliitwa "Collepetiteur" na "Mzalishaji", na kwamba alikuwa "wito tu!"

"Sitaki kumiliki kitu, nataka kueneza talanta tajiri za watu. Ili kufanya hivyo, ni muhimu kueneza antena na kuwasiliana na watu anuwai. Kimsingi, napenda watu, kwa hivyo najiuliza ikiwa kazi hii ni wito (anacheka). "

Sentensi: Naoko Murota

Bonyeza hapa kwa maelezo juu ya MRADI wa TOKYO OTA OPERA

Profaili

Picha ya Takashi Yoshida
© KAZNIKI

Baada ya kuhitimu kutoka Wtaa ya Ota Iriarai Shule ya Msingi ya Kwanza na Omori XNUMX ya Sekondari ya Kidogo, alihitimu kutoka idara ya muziki wa sauti ya Chuo cha Muziki cha Kunitachi.Kusoma mwongozo wa opera huko Milan na Vienna.Baada ya kuhitimu, alianza kazi yake kama mpiga piano kwa kikao cha pili.Wakati anahusika katika utengenezaji wa opera kama Répétiteur, pia anaaminika sana kama mpiga piano mwigizaji mwimbaji maarufu.Katika mchezo wa kuigiza CX "Kwaheri Upendo", ndiye anayesimamia ufundishaji wa piano na mchezo wa kuigiza wa mwigizaji Takaya Kamikawa, onyesho katika mchezo wa kuigiza, na ameonekana kwenye media na ana shughuli mbali mbali.
Mpiga piano wa Nikikai, mkufunzi wa piano ya kitalu cha Hosengakuenko, mshiriki wa Shirikisho la Utendaji la Japan, Mkurugenzi Mtendaji wa Toji Art Garden Co, Ltd.

Ununuzi mitaani x sanaa + nyuki!

Cafe "Wageni wa siku za zamani"

Kulikuwa na duka la vitabu la mitumba hapa,
Ningefurahi ikiwa ungegundua kuwa kulikuwa na baba wa ajabu.

Upande wa kulia wa Usuda Sakashita Dori kutoka Ota Bunkanomori ni mkahawa "Wateja wa Zamani" uliofunguliwa mwishoni mwa Septemba 2019.
Hapa ndipo duka maarufu la vitabu vya kale "Sanno Shobo" lilipotembelewa na waandishi wengi kutoka Magome Bunshimura.Jina la cafe hiyo linatokana na insha "Wateja wa Siku za Kale", ambayo mmiliki wa Sanno Shobo, Yoshio Sekiguchi, anaelezea mwingiliano na waandishi wengi na watu wa Ichii.Mmiliki ni Bwana na Bibi Naoto Sekiguchi, mtoto wa Bwana Yoshio.

Kwa kuunda cafe, nilianza kutumaini kwamba ningeweza kumjua Magome Bunshimura iwezekanavyo.

Cafe "Wateja wa Siku za Kale" Picha
Picha ya biografia ya Shiro Ozaki mlangoni
© KAZNIKI

Ni nini kilikufanya uanze kahawa hiyo?

"Inasemekana ni" Magome Bunshimura "kati ya wapenzi wa fasihi, lakini kwa ujumla, bado kuna watu wachache ambao wanaijua. Pia, kutolewa tena kwa kitabu cha baba yangu," Wateja wa Zamani, "kumetimia.
Watu wanaotembea Magome Bunshimura wanaweza kupita mbele yao, lakini ukichungulia wakati huo na kuona vitabu na picha za Profesa Shiro Ozaki na vitu vingine vinavyohusiana na Magome Bunshimura, Na ningefurahi ikiwa ungeweza ujue kuwa kulikuwa na duka la vitabu vya mitumba hapa na kulikuwa na mzee wa ajabu. "

Baba yako alianza lini Sanno Shobo?

"Ilikuwa Aprili 28. Wakati huo, baba yangu alikuwa na umri wa miaka 35. Nilikuwa nikifanya kazi katika kampuni ya uchapishaji, lakini inaonekana kwamba nilikuwa na ndoto kubwa ya kufungua duka la vitabu la mitumba. Nilikutana na mahali na nikabadilisha ile jina la Sanno Shobo. Kwa kweli, anwani hapa sio Sanno, lakini nilisikia kuwa ilikuwa Sanno Shobo kwa sababu ya maneno mazuri. Baba yangu anatoka mji unaoitwa Iida ambapo Mto Tenryu katika Jimbo la Nagano unapita. Nilikua nikitazama Milima ya Kijapani. Nadhani nilivutiwa na neno Sanno. "

Je! Magome Bunshimura alikuwa akijua wakati baba yake alifungua duka hapa?

"Nadhani niliijua, lakini sikufikiria nitatoka nje na mabwana wa fasihi. Kama matokeo, kutokana na kufunguliwa kwa duka mahali hapa, nilimfanya Bwana Shiro Ozaki anipende sana. Pia, niliweza kuwajua waandishi wengi wa riwaya, sio Magome tu, kama wachapishaji. Nadhani baba yangu alikuwa na bahati kweli. "

Picha za wamiliki Naoto Sekiguchi na Mr. na Bi Element
Wamiliki Naoto Sekiguchi na Mr na Bi Element
© KAZNIKI

Je! Unaweza kutuambia kitu juu ya kumbukumbu za baba yako?

"Katika miaka ya 40 ya enzi ya Showa, thamani ya vitabu vya kwanza vya fasihi kabla ya vita viliongezeka kwa kasi. Vitabu vilikuwa lengo la uwekezaji. Maduka makubwa ya mitumba huko Jimbocho yalinunua na kuiweka kwenye rafu. Bei inapanda. Baba yangu alikuwa akiomboleza sana mwenendo kama huo. Nilisikia kwamba nilikuwa darasa la tatu la shule ya upili ya junior, nikiongea na wateja, "Duka la vitabu la mitumba ni" kitu "cha kitabu. Ni biashara inayohusika na" roho " ya washairi na waandishi. "Nakumbuka nilivutiwa nikiwa mtoto. "

"Baba yangu alikufa mnamo Agosti 1977, 8. Walakini, mnamo Machi 22, rafiki wa duka la vitabu aliyefungua duka alifungua soko la kumbukumbu huko Gotanda, na wakati huo nikatupa vitabu vyote dukani. Ninataka kufanya siku ambayo Vitabu vya Sanno Shobo vinaisha kama siku ambayo duka linafungwa. "

Mtungi na jani lililokufa vilianguka kwenye mapaja yangu.

Je! Unaweza kutuambia juu ya kitabu cha baba yako, "Wateja wa Siku za Kale"?

"Katika kuadhimisha siku ya kuzaliwa ya 1977, niliamua kuweka pamoja sentensi ambazo nilikuwa nimeandika kwa ujazo mmoja. Nilikuwa najiandaa kuchapisha, lakini mnamo 8 baba yangu alilazwa hospitalini ghafla na saratani, na nimebaki na maisha. Niliambiwa na Nilikuwa na mkutano katika chumba cha hospitali na rafiki yangu wa karibu Noboru Yamataka ambaye hakumwambia baba yangu jina la ugonjwa huo ambaye alisema kuwa alikuwa na hadithi chache za kuandika. Bwana Yamataka aliweka chapa ya kuni kwenye kipande cha mbele, na baba yangu alitabasamu kwa tabasamu kubwa.Labda chanjo ya Maruyama ilikuwa na athari ya kuongeza muda wa maisha.Miezi takriban mitano baadaye, Agosti 22. Siku hiyo, nilikufa kwenye mkeka wa tatami nyumbani vile alitaka Katika siku yangu ya kuzaliwa ya 1978, niliandika maandishi hayo.Mwaka baada ya baba yangu kufariki, nilikuwa katika Kanisa la Megumi Omori mnamo Novemba 11, 18. Nilikuwa na harusi yake ya kwanza. Kanisa lilionyeshwa kwenye chapa ya kuni ya mbele. Wakati niliingia Chumba cha kusubiri cha bwana harusi, nilishangaa kupata "mgeni wa zamani" aliyekamilika mezani. Nilivutiwa sana. Niliingia kwenye sherehe hiyo na msisimko huo moyoni mwangu. Baada ya sherehe, nilichukua picha ya pamoja uani, na wakati huo, nilikuwa nimekaa chini. Wakati tu mpiga picha aliposimamia, unyanyasaji na jani lililokufa lilianguka kwenye mapaja yangu.Ukiiangalia, ni jani la ginkgo.Nilishangaa kuona ginkgo biloba kwenye picha ya ukumbusho. "

"Mgeni wa Zamani" Picha ya Toleo la Kwanza
"Wateja wa Zamani" Toleo la Kwanza

Ah, ginkgo ni baba yangu ...

"Hiyo ni kweli. Ginkgo biloba, na mtoto wa mtoto, Ginkgo, ni haiku ya baba yangu. Hivi karibuni, nilijiuliza ni nini kilitokea kwa ule mti wa ginkgo, kwa hivyo nilienda kwenye Kanisa la Megumi. Halafu, hakuna mti wa ginkgo. Kulikuwa na mzee ni nani alikuwa akiisafisha, kwa hivyo niliuliza, "Muda mrefu uliopita, karibu 53, kulikuwa na mti wa ginkgo hapa?" Nilikuwa hapo, lakini sikumbuki mti wa ginkgo. "Kwa hivyo jani la ginkgo lilitoka wapi?Haikuhisi kama upepo mkali ulikuwa ukivuma.Ilianguka kutoka moja kwa moja juu.Kwa kuongezea, kulikuwa na mmoja wao tu, na hakukuwa na majani yaliyoanguka mahali pengine popote.Mmoja tu ndiye aliyeshuka kwenye mapaja yangu.Kwa namna fulani baba yangu alikua malaika, hapana, labda alikuwa kunguru (anacheka), lakini ni tukio la kushangaza sana kwamba alitoa majani ya ginkgo. "

Profesa Kazuo Ozaki * 1 alipendekeza kwa Tuzo ya Insha ya Japani ya mwaka.

"Mgeni wa Siku ya Kale" wa kwanza aliitwa kitabu cha hadithi.

"Mwanzoni, kuna nakala 1,000 tu za toleo la kwanza ulimwenguni. Isitoshe, karibu vitabu 300 vilitolewa kwa wale waliozitunza, na zingine ziliuzwa huko Sancha Shobo huko Jimbocho, rafiki mkubwa wa baba yangu. Kilikuwa kitabu kama hicho Ilikuwa maarufu sana, na Profesa Kazuo Ozaki * aliipendekeza kwa Tuzo ya Waandishi wa Insha ya Japani ya mwaka. Walakini, kwa bahati mbaya, wapokeaji wa tuzo hiyo lazima wawe hai. Sikuweza kuifanya, lakini kile Kazuo-sensei aliiambia. mimi ni kwamba alikubali yaliyomo. Zaidi ya yote, nilifurahi sana kwamba nililia na begi langu. "

Imepokewa vizuri tangu wakati huo, na hata ikiwa unajua jina hilo, ni ngumu kuisoma.

"Sitamwachia mtu ambaye anamiliki. Mtu ambaye anamiliki amekufa na siwezi kwenda kwenye duka la vitabu la mitumba isipokuwa nitaandaa vitabu. Hata ikiwa nitaenda kwenye duka la vitabu la mitumba, ikiwa nitaweka kwenye rafu, mtu aliyeipata atainunua kwa dakika 30 Inaonekana kuwa bei ilikuwa makumi ya maelfu ya yen. Hata ukiipata, idadi ya watu wanaoweza kuinunua ni mdogo. Vijana hawawezi kuimudu, kwa hivyo Kwa kweli nilitaka kuichapisha tena. "

Picha ya "Wateja wa Siku za Kale" ilichapishwa tena mnamo 2010
"Wateja wa Siku za Kale" ilichapishwa tena mnamo 2010

Sasa, ningependa kukuuliza juu ya kutolewa tena kwa "Wateja wa Siku za Kale," ambao ni mwaka wa maadhimisho ya miaka 33 ya baba yako.

"Sikujua. Kwa kweli ni bahati mbaya.
Ilikuwa ni mara ya 33 mimi kuonekana kwenye hafla ya mazungumzo "Kusoma" Wateja wa Siku za Zamani "-Omori Sanno Shobo Monogatari-" inayoitwa "Nishi-Ogi Alamisho", na ilikuwa karibu wakati ambapo maadhimisho ya miaka 33 ya baba yangu yalifikiwa.Ndoto ya kuchapisha tena hatua kwa hatua ilikaribia, na nadhani ilikuwa mwisho wa Juni 2010, mwaka mmoja baadaye, lakini nilipokea bahasha ya moyo na adabu kutoka kwa mchapishaji anayeitwa Natsuhasha.Baada ya hapo, hadithi ya kurudiwa iliendelea kupiga kwa kasi kubwa.Karibu na kumbukumbu ya kifo cha baba yangu, niliandika maandishi ya pili, na mwishowe kitabu kizuri na tarehe ya kuchapishwa ya Oktoba 6, sawa na toleo la kwanza, kilirundikwa kwenye sakafu zote za duka kuu la Sanseido huko Jimbocho.Sitasahau siku nilipoona eneo hilo na mama yangu. "

* 1: Kazuo Ozaki, 1899-1983.Riwaya.Mzaliwa wa Mie mkoa.Alipokea Tuzo ya Akutagawa kwa mkusanyiko wake wa hadithi fupi "Tuzo ya Akutagawa".Mwandishi wa riwaya ya kibinafsi ambaye anawakilisha kipindi cha baada ya vita.Kazi za uwakilishi ni pamoja na "Glasi za Shinki", "Wadudu anuwai", na "Angalia kutoka kwa Makaburi Mzuri".

Cafe "Wateja wa Siku za Kale" Picha
Cafe inayoonekana kama "wageni wa zamani"
© KAZNIKI

  • Mahali: 1-16-11 Kati, Ota-ku, Tokyo
  • Ufikiaji / Teremka kwa Basi ya Tokyu "Ota Bunkanomori"
  • Saa za biashara / 13: 00-18: 00
  • Likizo / Likizo zisizo za kawaida
  • Barua pepe / sekijitsu.no.kya9 ★ gmail.com (★ → @)

Tahadhari ya baadaye TUKIO + nyuki!

Usikivu wa baadaye KALENDA YA MATUKIO Machi-Aprili 2021

Maonyesho ya "Surface Adventure-Abstract Barokisum"

Tarehe na wakati Machi 3 (Jumatatu) - Machi 15 (Jumapili)
13: 00-19: 00 (hadi 17:00 siku ya mwisho)
場所 Katayanagi Gakuen Gallery Ko
(5-23-22 Nishikamata, Ota-ku, Tokyo 12F, Jengo la Katayanagi Gakuen Na. 1)
料 金 無 料
Mratibu / Uchunguzi Kamati ya Utendaji ya Maonyesho ya Adventure
090-1107-5544 (Akiyama)

Kumagai Tsuneko Memorial Hall Maonyesho ya Maadhimisho ya miaka 30 (Marehemu)
"Tsuneko na Yukari no Shodo Hitsuji"

Tarehe na wakati Sasa inafanyika-Jumapili, Aprili 4
9: 00-16: 30 (kiingilio hadi 16:00)
場所 Ukumbi wa Ukumbusho wa Kata ya Kumtai ya Tsuneko
(4-5-15 Minamimagome, Ota-ku, Tokyo)
料 金 Watu wazima yen 100, watoto 50 yen
* Bure kwa miaka 65 na zaidi (udhibitisho unahitajika) na umri wa miaka 5 na chini
Mratibu / Uchunguzi Ukumbi wa Ukumbusho wa Kata ya Kumtai ya Tsuneko

Bonyeza hapa kwa maelezo

お 問 合 せ

Sehemu ya Mahusiano ya Umma na Usikilizaji wa Umma, Kitengo cha Kukuza Utamaduni na Sanaa, Chama cha Kukuza Utamaduni cha Kata ya Ota
146-0092-3 Shimomaruko, Ota-ku, Tokyo 1-3 Ota-kumin Plaza
Simu: 03-3750-1611 / FAKSI: 03-3750-1150